shadow_left
Logo
Shadow_R
   
ข่าวรับสมัครงาน
Filter     Order     Display # 
 Date Item Title Author Hits
Wednesday, 27 December 2017 รับสมัครคัดเลือกบุคคลเพื่อจ้างเป็นพนักงานเงินรายได้ ตำแหน่งนักวิชาการพัสดุ นุสรา สุวรรณมณี 1207
Friday, 01 December 2017 ผลการคัดเลือกลูกจ้างชั่วคราวเงินงบประมาณแผ่นดิน ตำแหน่งนักวิชาการเงินและบัญชี นุสรา สุวรรณมณี 640
Wednesday, 22 November 2017 รายชื่อผู้มีสิทธิสอบสัมภาษณ์ลูกจ้างชั่วคราวเงินงบประมาณแผ่นดิน ตำแหน่งนักวิชาการเงินและบัญชี นุสรา สุวรรณมณี 690
Thursday, 02 November 2017 รายชื่อผู้มีสิทธิสอบคัดเลือกลูกจ้างชั่วคราวเงินงบประมาณแผ่นดิน ตำแหน่งนักวิชาการเงินและบัญชี นุสรา สุวรรณมณี 886
Monday, 09 October 2017 รับสมัครคัดเลือกบุคคลเพื่อจ้างเป็นลูกจ้างชั่วคราวเงินงบประมาณแผ่นดิน ตำแหน่งนักวิชาการเงินและบัญชี นุสรา สุวรรณมณี 1092
Thursday, 06 July 2017 ผลการคัดเลือกลูกจ้างโครงการจัดการศึกษาพิเศษ หลักสูตรปริญญาโท สาขาวิชาเภสัชศาสตร์สังคมและการบริหาร นุสรา สุวรรณมณี 1006
Monday, 29 May 2017 ผลการคัดเลือกลูกจ้างชั่วคราวเงินงบประมาณแผ่นดิน ตำแหน่งนักวิทยาศาสตร์ นุสรา สุวรรณมณี 924
Friday, 26 May 2017 ขยายเวลาการรับสมัครฯ ตำแหน่งเจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไป นุสรา สุวรรณมณี 1322
Monday, 08 May 2017 รายชื่อผู้มีสิทธิสอบสัมภาษณ์ลูกจ้างชั่วคราวเงินงบประมาณแผ่นดิน ตำแหน่งนักวิทยาศาสตร์ นุสรา สุวรรณมณี 891
Wednesday, 19 April 2017 รับสมัครลูกจ้างโครงการฯ ตำแหน่งเจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไป นุสรา สุวรรณมณี 1526
 
<< Start < Previous 1 2 3 4 5 6 Next > End >>
Results 1 - 10 of 51
   
   
Powered by: Infomation Technology and Learning Unit , Pharmacy @ psu